| Tên thương hiệu: | DSE |
| Số mô hình: | DSE7320 MKIl |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | US $ 380-400 (Piece) |
| Chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Số hiệu mẫu | DSE7320 MKII |
| Kích thước tổng thể | 245 mm x 184 mm x 51 mm |
| Kích thước cắt bảng điều khiển | 220 mm x 160 mm |
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Biến thể sản phẩm | 7320-03 - Mô-đun điều khiển tự động nguồn điện lưới (tiện ích) 7320 MKII |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Loại máy phát điện | Máy phát điện diesel |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nơi sản xuất | Sản xuất tại Vương quốc Anh |
| Tình trạng kho | Có |