| Tên thương hiệu: | WESPC |
| Số mô hình: | 3142L072 |
| MOQ: | 10 |
| Giá: | $2-$3(1 Piece) |
| Chi tiết đóng gói: | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Chiều kính bên ngoài | 39.50 mm |
| Chiều kính bên trong | 33.00 mm |
| Độ cao được cài đặt | 8.00 mm |
| Độ dày tường | 3.25 mm |
| Đánh giá áp suất đốt | 140 MPa |
| góc ngồi (bề mặt đốt cháy) | 30° |
| góc ngồi (Hổn) | 15° |
| Khả năng can thiệp | 0.075-0.095 mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 220 °C |
| Sự khoan dung tập trung | 0.02 mm TIR |