| ชื่อแบรนด์: | SMARTGEN |
| หมายเลขรุ่น: | ATS SGQ100A |
| ขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | U$558-588 |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
WESPC Original ATS SGQ100A ATS Power Controller Automatic Transfer Switch Generator
| ขนาด | 280*220*150mm |
| น้ำหนัก | 4.2kg |
| หมายเลขรุ่น | ATS SGQ100A |
| ชื่อแบรนด์ | Smartgen |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิคผ่านวิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| ประเภทการตลาด | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สต็อก | ใช่ |
ข้อมูลผลิตภัณฑ์:
![]()