| Tên thương hiệu: | SMARTGEN |
| Số mô hình: | ATS SGQ100A |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | U$558-588 |
| Chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union,MoneyGram |
Bộ điều khiển nguồn ATS gốc WESPC SGQ100A ATS Bộ chuyển đổi tự động máy phát điện
| Kích thước | 280*220*150mm |
| Khối lượng | 4.2kg |
| Số hiệu mẫu | ATS SGQ100A |
| Tên thương hiệu | Smartgen |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật qua video, Hỗ trợ trực tuyến |
| Loại hình tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tồn kho | Có |
Thông tin sản phẩm:
![]()